English
FAQ
e-Vibali
Barua Pepe
Wasiliana Nasi
e-Office
e-Mrejesho
Ofisi ya Rais
Idara ya Kumbukumbu na Nyaraka za Taifa
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Sisi ni Nani
Tunafanya Nini
Dhamira na Dira
Idara
Idara
Idara ya usimamizi wa Kumbukumbu
Idara ya Huduma za Nyaraka
Idara ya Kuwaenzi Waasisi na Usimamizi wa Maktaba za Marais
Vitengo
Kitengo cha Utawala na Raslimali watu
Kitengo cha TEHAMA
Kitengo cha Uhasibu
Kitengo cha Mipango, Ufuatiliaji na Tathmini
Kitengo cha Ununuzi na ugavi
Kitengo cha Ukaguzi wa ndani
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Machapisho
Sheria
Sera
Kanuni
Miongozo & Taratibu
Mpango Mkakati
Nyaraka
Fomu
Hotuba
Ripoti
Vipeperushi
Mkataba kwa Mteja
Makusanyo
Makusanyo ya Nyaraka
Makusanyo ya Maktaba
Papers Mikutano
Presentations
Kituo cha Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Taarifa kwa Umma
Habari
News Letter
FAQ
e-Vibali
Barua Pepe
Wasiliana Nasi
e-Office
e-Mrejesho
Habari
Habari
ERB Yapongezwa kwa Kukamilisha Mwongozo wa Kuhifadhi na Kuteketeza Kumbukumbu
Oct 15, 2026
MAWASILIANO BORA, WELEDI NA UWAJIBIKAJI NGUZO ZA UTENDAJI IMARA
Oct 09, 2026
MHADHIRI WA UDSM, MDAU WETU KATIKA JUMA LA HUDUMA KWA WATEJA
Oct 08, 2026
TUNAJIFUNZA NINI KATIKA MAPAMBANO DHIDI YA RUSHWA?
Oct 06, 2026
KILA MTUMISHI WA UMMA NI ASKARI WA UADILIFU
Oct 01, 2026
TRAMPA YATAMBUA MCHANGO WA MKURUGENZI WA IDARA YA KUMBUKUMBU NA NYARAKA ZA TAIFA
Sep 23, 2026
WAAJIRI WALIPE STAHIKI ZA WATUMISHI -KIKWETE
Sep 23, 2026
MSIANGI AWATAKA WAAJIRIWA WAPYA KUFANYA KAZI KWA WELEDI NA UADILIFU
Sep 03, 2026
‹
1
2
3
4
5
6
›